Clorpheniramin 4mg Vacopharm (H/200v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Clorpheniramin 4mg Vacopharm (H/200v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 20 viên
- Thành phần: Clorpheniramin maleat 4mg
- Nhóm: thuốc chống dị ứng
- Nhà sản xuất: Vacopharm
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Dạng bào chế: Viên nén, H/200 viên.
- Chỉ định: Điều trị các triệu chứng dị ứng: hắt hơi, sổ mũi, viêm mũi dị ứng, ngứa.
- Chống chỉ định: Quá mẫn với thuốc; glôcôm góc đóng; phì đại tuyến tiền liệt; đang dùng thuốc ức chế MAO.