Ecaxan (Paracetamol 325mg + Ibuprofen 200mg) Becamex (H/100v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Ecaxan (Paracetamol 325mg + Ibuprofen 200mg) Becamex (H/100v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 5 vỉ x 20 viên
- Thành phần: Paracetamol, Ibuprofen
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: Becamex
-
Sản xuất tại:
Việt Nam - Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Paracetamol 325mg.
- Ibuprofen 200mg.
- Giảm đau nhẹ đến vừa và hạ sốt trong các trường hợp đau đầu, đau răng, đau cơ, đau khớp, đau bụng kinh, đau do viêm và đau nhức do cảm cúm.
- Quá mẫn với paracetamol, ibuprofen hoặc thành phần thuốc; loét dạ dày – tá tràng tiến triển, xuất huyết tiêu hóa; suy gan nặng, suy thận nặng; tiền sử hen hoặc dị ứng do aspirin hoặc các thuốc chống viêm không steroid (NSAID).
- Viên nén.