Hapacol Flu Kids DHG (H/24g)
Giá sản phẩm sẽ được trao đổi lại sau khi đặt hàng.
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Hapacol Flu Kids DHG (H/24g)
- Qui cách đóng gói: Hộp 24 gói x 1,5gr
- Thành phần: Paracetamol 160mg; Phenylephrin HCl 2,5mg; Dextromethorphan HBr 5mg; Clorpheniramin maleat 1mg
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: DHG Pharma
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
Chỉ định:
- Hạ sốt và giảm đau nhẹ ở trẻ em
- Giảm các triệu chứng cảm cúm: nhức đầu, đau cơ, nghẹt mũi, hắt hơi
Chống chỉ định:
- Dị ứng với paracetamol hoặc bất kỳ thành phần nào của thuốc
- Bệnh gan nặng
- Trẻ sơ sinh hoặc trẻ nhỏ dưới tuổi khuyến cáo của nhà sản xuất
- Thận trọng khi dùng liều cao hoặc kéo dài (nguy cơ độc gan)