Hapacol Eva Đau Nhức (Paracetamol 325mg + Ibuprofen 200mg) DHG Pharma (H/50v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Hapacol Eva Đau Nhức (Paracetamol 325mg + Ibuprofen 200mg) DHG Pharma (H/50v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 5 viên
- Thành phần: Paracetamol, Ibuprofen
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: DHG Pharma
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Paracetamol 325 mg + Ibuprofen 200 mg/viên.
- Giảm đau, hạ sốt, kháng viêm: đau đầu, đau cơ xương khớp, đau lưng, đau răng, đau bụng kinh, đau sau chấn thương, sốt.
- Dị ứng với Paracetamol/Ibuprofen/NSAID; loét hoặc xuất huyết tiêu hóa; hen do aspirin/NSAID; suy gan, suy thận, suy tim nặng; rối loạn đông máu; phụ nữ có thai hoặc cho con bú.