Idolpalivic (Paracetamol 325mg + Ibuprofen 200mg) Thành Nam (H/100v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Idolpalivic (Paracetamol 325mg + Ibuprofen 200mg) Thành Nam (H/100v)
- Paracetamol 325 mg + Ibuprofen 200 mg.
- Viên nén, H/100 viên.
- Giảm đau, hạ sốt; đau đầu, đau răng, đau cơ, đau bụng kinh.
- Quá mẫn với thành phần thuốc; loét/xuất huyết dạ dày–tá tràng; suy gan, suy thận nặng; 3 tháng cuối thai kỳ.