Decolgen ND (Paracetamol 500mg + Phenylephrin 10mg) United (H/100v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
TH
Decolgen ND (Paracetamol 500mg + Phenylephrin 10mg) United (H/100v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 25 vỉ x 4 viên nén
- Thành phần: Paracetamol, Phenylephrin
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: United Pharma
-
Sản xuất tại:
Việt Nam - Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Paracetamol 500mg.
- Phenylephrin HCl 10mg.
- Giảm đau, hạ sốt và giảm nghẹt mũi trong các trường hợp cảm cúm, cảm lạnh, viêm mũi.
- Quá mẫn với paracetamol, phenylephrin hoặc thành phần thuốc; suy gan nặng; tăng huyết áp nặng, bệnh mạch vành nặng; đang dùng thuốc ức chế MAO hoặc trong vòng 14 ngày sau khi ngừng thuốc.
- Viên nén.