Biviflu (Paracetamol 500mg + Dextromethorphan 15mg + Loratadin 5mg) BV Pharma (H/100v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Biviflu (Paracetamol 500mg + Dextromethorphan 15mg + Loratadin 5mg) BV Pharma (H/100v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên
- Thành phần: Paracetamol, Loratadin, Dextromethorphan Hydrobromid
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: BV Pharma
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Giảm triệu chứng cảm cúm:
- sốt, đau, ho khan, sổ mũi, dị ứng
- Quá mẫn, suy gan nặng, trẻ nhỏ (tùy độ tuổi), thận trọng khi dùng cùng thuốc ức chế MAO