Hightflu (Paracetamol, Dextromethorphan, Loratadin) Vidipha (H/100v)


Hightflu (Paracetamol, Dextromethorphan, Loratadin) Vidipha (H/100v)

  • Hightflu (Paracetamol, Dextromethorphan, Loratadin) Vidipha (H/100v)
Mã SP: 73920561
65,000 đ
Số lượng: +
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Cam kết hàng chính hãng 100%
  • Chính sách giao hàng tận nơi
  • Chính sách xử lý đơn hàng đổi trả
  • Hỗ trợ khách hàng trực tiếp
  • Nhân viên support trực tiếp
  • Hỗ trợ tư vấn nhanh:
    093.655.4643 ( 8h30 - 17h30 )

Lưu Ý: Chúng tôi không bán thuốc cho bệnh nhân mua dùng. Chỉ cung cấp cho các Bác Sĩ, Dược Sĩ, Phòng khám và Nhà thuốc

Cách dùng: Theo chỉ dẫn của Bác Sĩ, Dược Sĩ

    N.2-25

    Hightflu Vidipha (H/100v)

    1-Thông tin thuốc Hightflu 

    • Tên thuốc :     Hightflu 
    • Hoạt chất chính :   Paracetamol 650mg, Dextromethorphan 15mg, Loratadin 5mg
    • Hàm lượng : 650mg/15mg/5mg
    • Thương hiệu :  Vidipha
    • Xuất xứ : VN
    • Dạng đóng gói : Hộp /100 viên
    • Dạng bào chế :   Viên nang mềm


    2-Chỉ định của thuốc Hightflu

    • Điều trị triệu chứng cảm cúm như sốt, đau đầu, đau cơ, sổ mũi, nghẹt mũi.
    • Giảm đau và hạ sốt trong các trường hợp cảm cúm hoặc cảm lạnh thông thường