Panalgan Cảm Cúm (Paracetamol 500mg + Dextromethorphan 15mg + Loratadin 5mg) Pharimexco (H/100v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Panalgan Cảm Cúm (Paracetamol 500mg + Dextromethorphan 15mg + Loratadin 5mg) Pharimexco (H/100v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: Pharimexco
-
Sản xuất tại:
Việt Nam - Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Paracetamol 500mg.
- Dextromethorphan HBr 15mg.
- Loratadin 5mg.
- Giảm đau, hạ sốt; giảm ho khan; giảm các triệu chứng dị ứng như hắt hơi, sổ mũi, chảy nước mắt trong cảm cúm, cảm lạnh và viêm mũi dị ứng.
- Quá mẫn với paracetamol, dextromethorphan, loratadin hoặc thành phần thuốc; suy gan nặng; đang dùng thuốc ức chế MAO hoặc trong vòng 14 ngày sau khi ngừng thuốc.
- Viên nén.