TanaAllery-F (Phenylephrin 10mg + Clorpheniramin 4mg)Thành Nam (H/100v)
Giá sản phẩm sẽ được trao đổi lại sau khi đặt hàng.
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
TanaAllery-F (Phenylephrin 10mg + Clorpheniramin 4mg)Thành Nam (H/100v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên
- Thành phần: Phenylephrin 10mg, Clorpheniramin maleat 4mg
- Nhóm: thuốc chống dị ứng (kháng Histamin)
- Nhà sản xuất: Thành Nam
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Phenylephrin — thuốc co mạch làm giảm nghẹt mũi
- Chlorpheniramin — kháng histamin H1 giảm dị ứng
- Cảm lạnh, cảm cúm kèm nghẹt mũi, hắt hơi, sổ mũi
- Dị ứng theo mùa, viêm mũi dị ứng
- Quá mẫn với phenylephrin hoặc chlorpheniramin
- Tăng huyết áp nặng, bệnh tim mạch nặng
- Glaucoma góc hẹp
- Người đang dùng thuốc ức chế MAO