Hapacol 250mg Flu DHG Pharma (H/24g
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Hapacol 250mg Flu DHG Pharma (H/24g
- Qui cách đóng gói: Hộp 24 gói x 1,5gr
- Thành phần: Paracetamol 250mg, Clorpheniramin Maleat 2mg
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: DHG Pharma
-
Sản xuất tại:
Việt Nam - Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
Công dụng (ngắn gọn):
- Hạ sốt, giảm đau
- Giảm triệu chứng cảm lạnh, cảm cúm (sổ mũi, nghẹt mũi, chảy nước mũi)
- Giảm dị ứng nhẹ